Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการเข้าใช้TMBAMครั้งแรกครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเปิดธนพลัสไว้ จะเอาไว้เป็นศูนย์บัญชาการทางการเงินครับ (บู๊ยยยส์) สมัครไปตั้งแต่วันที่6ก.พ. เรื่องอนุมัติจากเจ้ วันที่27ก.พ. จ.ม.มาถึงเมื่อตะกี้ Log in เข้าไปเปลี่ยนPasswordเรียบร้อย ปรากฎว่าไม่มีข้อมูลของบัญชีของบัญชีที่จะเอาเงินเข้าครับ มีแต่บัญชีที่จะเอาเงินออก เป็นบัญชีของกสิกรครับ หรือว่าจะมีปัญหาเรื่องในการกรอกเอกสาร หรือว่าผมลืมกรอกตังบัญชีตัดเข้า ปกติหน้านี้มันจะต้องมีบัญชีที่จะใช้ตัดเข้าหรือเปล่าครับ

คือผมจะเอาเอาบัญชีธนาคารทั้งหลายที่ผมต้องจ่ายค่านั่น โน่น นี่(หนี้) เข้ามาผูกไว้น่ะครับแล้วใช้ธรนพลัสนี่เป็นศูนย์กลางให้เงินผ่านส่วนT+1+2มันอยู่ที่การวางแผน ตั้งแต่เข้ามาเล่นในห้องนี้รู้สึกว่าตัวเองขี้เหนียวขึ้น ต่อไปค่าธรรมนงธรรมเนียมอย่าหวังเลยว่าจะได้แอ้ม

จากคุณ : Sawakato
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 18:28:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com