Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Gift voucher robinson ทีแลกด้วยคะแนน scb reward หมด? ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานไป ronbison ตั่งใจจะใช้ คะแนน scb reward แลก gift voucher ซื้อของขวัญให้ลูก ไปถึงประชาสัมพันธ์บอกว่าขอแลกคะแนน SCB หน่อยครับ
คุณประชาสัมพันธ์ก็ใจดีตอบกลับมาว่า "ขอโทษนะค๊ะ gift voucher SCB หมดค๊ะ"
และเธอก็ก้มหน้าก้มตาทำงานเธอต่อไป ไม่สนใจผมอีกเลย ผมอึ้งอยู่ครี่งนาทีได้ก่อนเดินออกมา อย่าง งงๆ แล้วเข้าไปหาข้อมูลใน web มันระบุถึงวันที่ 29 มีนาคม (โดยไมได้ระบุว่าหรือจนกว่าของจะหมด)

เลยอยากรู้ว่ามันจำกัดจำนวนการแลกด้วยเหรอ?

จากคุณ : The_TruckMan
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 11:49:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com