Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมัครบัตรเครดิตของ ธ.ธนาชาติ ไปมีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามข้อมูล แต่กลับไม่มีข้อมูลในระบบ!!!!!!! ติดต่อทีมงาน

ผมแปลกใจมากครับ สมัครบัตรเครดิตกับธนชาติไปเมื่อประมาณต้นเดือนเมษายน ที่สาขาพระราม2 หลังจากสงกรานต์มีเจ้าหน้าที่่โทรมาสอบถามข้อมูล และจบประโยคที่ว่า "อีกประมาณ 1-2 สัปดาห์จะจัดส่งบัตรไปให้นะครับ" วันนี้เราเอะใจว่าเลยโทรไปถามที่คอเซ็นเตอร์ดีกว่า

ปรากฎว่า "ไม่มีข้อมูลในระบบ" อ้าว!!!แบบนี้ก็มี เหรอครับ ใครเคยมีประสบการณ์แบบผมไหมครับ สอบถามเจ้าหน้าที่ก็บอกว่าอาจจะเป็นฝ่ายตรวจสอบเอกสาร มันฟังดูแปลกๆไหมครับ แล้วทำไมถึงยังไม่คีย์ข้อมูลเข้าระบบ

และที่แปลกใจอีกก็คือ เจ้าที่หน้าที่โทรมาสอบถามข้อมูล กล้าพูดออกมาได้ยังไงว่าจะจัดส่งบัตรมาให้ ทั้งที่ตัวเองก็ยังไม่ได้คีย์ข้อมูลหรืออนุมิติอะไรๆๆเลย

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 55 14:15:30

จากคุณ : มูมูน้อย ชีวิตต้องสู้
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 14:13:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com