Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องรายละเอียดในสลิบบัตรเครดิตหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมใช้บัตรเครดิตรูดซื้อแอร์ในงาน Home pro expro ครับ แล้วพนักงานแจ้งว่าได้รับ cash back คืน 5 % โดยชี้ให้ดูรายละเอียดในสลิบตามภาพที่ปรากฏ ทีนี้พอบิลมา ไม่มียอด cash back ดังกล่าง ผมจึงโทรไปถามธนาคาร ธนาคารบอกไม่มีรายการส่งเสริมการขายนี้ พนักงานให้ส่งFaxให้ดู พอส่งไปก็บอกว่ามันเป็นชื่อรุ่นของแอร์ ก็เลยให้โทรไปถาม Home pro ดูว่าเงินคืนเป็นโปรโมชั่นของโฮมโปรรึเปล่า ซึ่งผมก็รอคำตอบจาก Home pro อยู่
เลยจะขอปรึกษาหน่อยครับ ตามรายละเอียดสลิบนี้หมายถึงผมได้รับcash back คืน 5 % รึเปล่า ผมก็งงๆถ้าเป็นชื่อรุ่นจริง ผมดูชื่อรุ่นแอร์แล้ว ไม่มีรุ่นไหนมี5%ต่อท้ายชื่อรุ่นเลยครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

จากคุณ : Ougust
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 15:54:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com