Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีคำถามและคำแนะนำถึงพี่จุก เรื่องการใช้ easy net ค่ะ ติดต่อทีมงาน

1.รายการที่มาของเงิน เป็นDCP 1130******,DCP1139****,DCP0493**** และอื่น ๆ พวกนี้ จะสามารถทำให้ชัดเจนขึ้นอีกได้ไหมคะ จะได้รู้ไปเลยว่าเป็นดอกเบี้ยหรือปันผลจากไหน
2.การโอนเงิน ถ้าสามารถทำช่องให้เราสามารถโน๊ตเก็บเอาไว้เลยว่าโอนไปไหนค่าอะไร จะดีมาก เพราะนาน ๆ ไป มาย้อนดูแล้วงง จำไม่ได้ค่ะ
3.การจัดตั้งกองทุนจะใช้เวลานานสักแค่ไหนคะ ทำรายการไปตั้งแต่ วันที่ 8 เดือน 5 ถึงวันนี้ยังติดอยู่ในรายการ Switch Order Status อยู่เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ พี่จุก

ขอยืมล็อกอินพ่อไมโลมา

จากคุณ : พ่อไมโล
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 15:19:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com