Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน pJuk เรื่องระบบของ scbeasy ครับ ติดต่อทีมงาน

คือ สมัยก่อนที่ยังไม่มี scbeasy ผมเคยทำการลงทุนแบบประจำไว้ คือ สั่งซื้อทางกระดาษครับ แล้วให้ระบบซื้อให้ทุกวันที่ 26 ของเดือน

ปัจจุบันมีระบบ scbeasy แล้ว และระบบ scbeasy อนุญาตให้ผู้ลงทุนทำการลงทุนแบบประจำได้ด้วยตนเอง

แต่ว่าระบบ scbeasy ไม่ได้ทำการ migrate ข้อมูลของสั่งซื้อแบบประจำมาครับ ผมไม่สามารถเห็นคำสั่งซื้อแบบประจำของผมเลย

คือผมต้องการเปลี่ยนแปลงคำสั่งซื้อแบบประจำของผมครับ และไม่สะดวกที่จะไปติดต่อที่ธนาคาร

รบกวนช่วยแจ้งฝ่าย programmer ให้ช่วย migrate ข้อมูลการสั่งซื้อแบบประจำ ที่ทำบนกระดาษสมัยก่อน มาไว้บน scbeasy ด้วยครับ

คาดว่าจะเป็นกับลูกค้าทุกราย

จากคุณ : dr_piggy
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 08:39:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com