Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน pjuk หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ตอน 15.48 ฝากเงินเข้าตู้ฝาก CDM สาขา MBK2 ครับเครื่องก็นับเงินปกติ

ก็ขึ้นจำนวนเงินที่ฝาก แล้วพอกดคอนเฟิร์มสลิบออกมา แต่มีสลิปพ่วง(ยาวกว่าปกติ) ขึ้นมาว่ารายการนี้ไม่สำเร็จ

อ่าว...Shift lost ก็เดินเข้าไปที่สาขา สรุปต่อสายคอลเซ็นเตอร์ คอลบอกว่าต้องรอ 1 วันทำการ....เอ๊ะวันนี้มันวันศุกร์นี่หว่า ผมต้องรอถึงวันจันท์เลยหรอ จะบ้าตาย

คือเจ้าหน้าที่ในสาขาก็มี แต่ไม่เปิดตู้ให้ก็พอเข้าใจ แต่ต้องรอถึงวันจัน มันไม่นานไปหน่อยหรอครับ ทั้งๆที่ต้องเปิดตู้ทุกวัน สาขานี้ก็เปิดทุกวัน รบกวน pjuk ช่วยตามให้หน่อยนะครับ

ตอนนี้เซ็งๆนิดหน่อยละครับ

จากคุณ : Jaxx5788
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 16:11:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com