Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมัครบัครเครดิต SCB ค่ะ อยากทราบว่ามีเงื่อนไขอย่างไร ควรยื่นสมัครแบบไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
อยากสมัครบัตรเครดิตของscb ไม่ทราบว่าควรยื่นสมัครเข้าไปแบบไหนดีคะ ระหว่างแบบพนักงานหรือเจ้าของกิจการ อย่างบางแบงค์เค้าจะแนะนำเลยว่าให้ยื่นแบบเจ้าของกิจการ เพราะน้องที่สาขาไม่แนะนำเลยค่ะ เรารับเงินเดือนเป็นเงินสดค่ะ ฐานเงินเดือนอยู่ที่ 70,000 บาท ค่าคอมและเดินทางราวๆ 20,000 บาท แต่เราเอาเงินเข้าบัญชีไม่ตรงวันเท่าไหร่นะคะ และมีขายของนิดหน่อยหมุนเวียนอีกราวๆ 100,000 บาท ดังนั้นเดือนนึงๆจะมีเงินหมุนเวียนในบัญชีราวๆ 2-300,000 บาท รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ตอนนี้ถือบัตรเครดิตอยู่ 2 แห่ง คือ Platinum ของ Kbank กับ Citibank
และมีผ่อนรถอีกคันยอด 16,000 บาท/เดือน แต่เหลืออีก 2 งวดก็หมดแล้วค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 55 13:44:31

จากคุณ : auroraza09
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 13:37:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com