Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแจ้ง SCB...เกี่ยวกับการเอาประกันหมู่ (เทเวศประกันภัย) แฝงมากับการกู้ซื้อรถ ติดต่อทีมงาน

ขอแจ้ง SCB...เกี่ยวกับการเอาประกันหมู่ (เทเวศประกันภัย) แฝงมากับการกู้ซื้อรถ.......
ถ้ากระทู้ นี้ ถึงหูระดับผู้บริหารนะ....ผมถือว่าสวรรค์มีลูกกะตา**...อย่างน้อยได้รับรู้บ้าง ว่าคนขายไฟแนนท์ของท่าน  เขาทำมาหากินกันบนความทุกข์ของผุ้อื่น***
http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I12215580/I12215580.html
เรื่องจริงทุกประการ.... ถ้า SCB จะหลังไมล์ได้ ผมก็พร้อม...และขอบคุณ (ท้ิง email หรือเบอร์โทรไว้ ผมจะติดต่อกลับและเล่าพฤติกรรมของลูกน้องของท่าน โดยละเอียด....ขอเบอร์ระดับบิ๊กๆหน่อย จะขอบพระคุณอย่างมาก)
*** ผมคาดว่า มีคนมากมายที่โดนแบบนี้ เพื่อให้ลดคน(*บางคน*)ที่ไม่...ในองค์กรของท่านให้น้อยลง***(ผมเน้นที่คนนะ *นโยบายส่วนใหญ่ดีหมด...แต่คนนำมาใช้ที่สิ...สุดๆ

จากคุณ : eonmaru
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 55 09:58:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com