Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติดเครดิตบูโร ทำอย่างไรครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องด้วยผมทำเรื่องกู้เงินผ่าน Citybank แล้วไม่ผ่านโดยแจ้งว่าผมติดประวัติการชำระครับ นึกขึ้นได้ว่าผ่อนรถมอเตอร์ไซด์ผ่าน กรุ๊ปลีสโดยผมจะชำระล่าช้ากว่ากำหนดเช่น กำหนดชำระวันที่6 ผมจะจ่าย 20 แบบนี้มา6เดือนแล้วแต่สิ้นปีนี้ก็หหมดแล้วครับ ก็เลยสงสัยว่า แค่นี้มันส่งผลให้เรากู้ไม่ผ่านด้วยเหรอครับ แล้วถ้าต่อไปผมส่งตรงที่เหลืออีกหกงวดแล้วจะยังติดบูโรยูไหมครับ รบกวนด้วย

จากคุณ : toyui
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 22:47:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com