Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

K888 คะ ดิฉันโดน CC คุณให้ถือสายรอ 15 นาที ติดต่อทีมงาน

รบกวนหน่อยค่ะ คุณ K888 ช่วยตามเรื่อง add บัญชีเพิ่มในระบบ K-Cyber Banking ให้ดิฉันหน่อย

เมื่ออาทิตย์ดิฉันทำการเปิดบัญชีเพิ่มกับ KBANK แล้วทางพนง.แจ้งว่าไม่มีบัตร ATM ให้ และดิฉันไม่คิดใช้บัตรเดบิตของทางคุณเลยทำการสมัคร K-Cyber Banking ทางจนท.เดอะมอลล์ บางแคก็ดูแลให้อย่างดี ส่ง Fax เอกสารประกอบการเปิด K-Cyber Banking ทันทีในวันเดียวกัน และยังไม่ลืมเตือนให้ดิฉันเข้าไปกดเพิ่มบัญชีของตัวเองในระบบด้วย ซึ่งดิฉันทำทันทีในวันต่อมา

ผ่านมา 1 อาทิตย์ เลขบัญชีใหม่ดิฉันยังไม่ปรากฏขึ้นในระบบ ดิฉันเลยโทรเข้า 02-8888888 เจ้าหน้าที่รับเรื่องแล้วให้ดิฉันถือสายรอ 15 นาที เพื่อกลับมาบอกดิฉันว่า "ติดต่อทางเดอะมอลล์ บางแคไม่ได้ค่ะ" ให้ดิฉันวางสายแล้วจะโทรกลับมาใหม่

หลังจากนั้นสองชั่วโมงก็โทรกลับมา แต่ดิฉันไม่สะดวกรับสายจึงโทรกลับไปใหม่ภายหลัง เจ้าหน้าที่คนใหม่ก็ไม่ทราบเรื่องค่ะ ให้ดิฉันให้ข้อมูลใหม่ แล้วให้ถือสายรออีก 5 นาทีได้ ดิฉันจึงตัดสาย เพื่อหวังว่าเขาจะโทรมาใหม่ เพราะดิฉันต้องทำงานและไม่สามารถถือสายรอนาน ๆ ได้หลายรอบ

ปรากฎว่าจากเมื่อวานถึงวันนี้ยังไม่มีใครโทรมาเลยค่ะ แล้วบัญชีใหม่ก็ยังไม่ปรากฏเลยค่ะ รบกวนตามให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : กลมเป็นหมูแต่ก็ยังดูน่ารัก
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 15:56:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com