Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนคุณ pjuk หรือ SCB Thailand ด้วยครับ เกี่ยวกับ SCB One Bill ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

พอดีผมเพิ่งได้บัตรเครดิต SCB ใบมาใช้ แล้วบังเอิญว่าต้องการให้ตัดค่าบริการอินเทอรเนตของ CAT Telecom ผ่านบัตรเครดิต
ผมเข้าไปทำรายการใน SCB Easy แล้ว แต่ว่า มันต้องให้ใส่หมายเลขโทรศัพท์ด้วย

ซึ่งในช่องใบแจ้งหนี้ของผม มันขึ้นเป็น username อินเทอรเนตอย่างเดียวครับ ไม่มีเบอร์โทรศัพท์

ผมเลยโทรไปถามทาง CAT Telecom ทาง CAT Telecom ก็แจ้งมาว่า ให้ทางแบงค์ผมแจ้งมาเฉพาะเลขที่สัญญาอย่างเดียว

ไม่ทราบว่า แบบนี้ จะทำอย่างไรได้บ้างครับ

จากคุณ : เด็กกรุง
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 16:20:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com