Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ทอง มันเดี้ยง ติดต่อทีมงาน

ผมไมได้โพสผิดนะ ตอนกอ่นจะมีการเลือกตั้งกรีซ ผมให้ความเห็นว่า  QE3 จะมา แต่พอผลการเลือกตั้งกรีซ ออก   ทางเปลียน  ฝ่ายเปรี้ยว จะออกจากยูโร ตกกระป่อง ความจำเป็นในการออก QE3 ก้หายไป  

พวกกองทุนใหญ๋ๆ ที่มีอินไซค์ เก็งจะเล่นทองก้ถอย ขายทองทิ้ง  เพราะ QE3 ไม่มี มีแต่ operation twist    

ผมเขียนเอาไว้บ่ายวานซืนแล้วนะครับว่า ไม่มี QE3  และได้ย้ำอีกทีชัดๆในกระทู้เดิมแล้วว่า ทองจะลงด้วยเหตุผลนี้

http://topicstock.pantip.com/sinthorn/topicstock/2012/06/I12211187/I12211187.html

ไม่ต้องโหวตแล้วนะครับ ผมไม่เขียนกระทู้ทองต่อแล้ว เสียเวลาอ่ะ เชื่อก้ไม่เชือ บอกแล้ว ตัวเองไม่ตัดสินใจขายเอง  ก็มาโกรธผม

ผมรับผิดชอบต่อคำแนะนำ พยายามดูให้ดีที่สุด จุดที่บอกไปก้ใกล้เคียงมากๆ   ตัวเองตัดสินใจไมได้เอง ก็มาโกรธผม

คนเล่นทอง ไร้เหตุผล เอาแต่ใจ  ถ้าเป็นคนเล่นหุ้นเข้าใจไปแล้วว่า ไม่มีQE ต้องรอจ้องจะขาย สถานเดียว ตัวเองไม่ตัดสินใจเอง แล้วมาหงุดหงิดใส่ คนแนะนำ ซึงก้ถูก

ผมไม่เอาแล้วนะครับ ไม่เขียนกระทู้ทองอีก เขียนทีไร รู้สึกไม่ดีทุกที ไม่ต้องโหวต ไม่เอาแล้วจ้า

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 55 23:35:19

จากคุณ : khonthai.tk.
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 55 09:43:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com