Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมได้ Beyond platinum SCB มา แต่จากที่อ่านรีวิวคนใช้แล้ว ผมคิดว่าจะไม่ activate ผมคิดถูกไหมครับ ติดต่อทีมงาน

คิดว่าเดือนนึงคงใช้ไม่ถึงแสน
ผมเป็นคนไม่ค่อยได้ใช้บัตรเครดิต อย่างเก่งก็แค่ค่าน้ำมันเดือนละ 6000
โดน เสนอบัตรมาแบบมัดมือชก
เห็นว่าปีแรกเสียค่าบริการ 5000 แต่สามารถใช้งาน5สลิปได้50000 แต้ม เอาไปยกเลิกค่าบริการปีแรกได้
แต่ปีถัดไปก็ต้องเสียอยู่ดี

คำถาม
1.ผมจะไม่ activate มันดีไหมครับ
2.แล้วถ้าไม่ activate จะโดนเรียกค่าบริการรายเดือนไหมครับ?

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 55 11:18:13

จากคุณ : KK of YORK
เขียนเมื่อ : วันต่อต้านยาเสพติดโลก 55 11:16:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com