Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมการ ถาม pjuk และ SCB ด้วยครับ เรื่อง Switch แล้วเงินไม่กลับมา ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้มีปัญหาร้อนใจเล็กน้อยครับ เรื่องกองทุนรวม ของ SCB
เนื่องจาก เมื่อวานนี้ ได้ทำการ Switch กองทุน SET และ SCBENERGY  ออก ไปที่ TMF แต่จนตอนนี้ เจ้าเงินส่วนที่ Switch กลับไปนั้น ไม่เห็นวี่แววมาจะมาเลย ถ้าจำไม่ผิด Switch นี่น่าจะ T+0 ใช่หรือปล่าวครับ ถ้าเข้าบัญชี ถึงจะ T+3

แต่นี้ 2 วันแล้ว เป็นห่วงเงินครับ T T
รบกวนใครมีข้อมูลช่วยบอกด้วยครับ

จากคุณ : boy_street
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 55 21:49:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com