Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SCB Thailand หรือ pjuk ก็ได้ครับ ผมสงสัยจริงๆ ติดต่อทีมงาน

เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ 29-6-55 เวลา 11:10 ผมได้รับข้อความเข้าโทรศัพท์มือถือจาก SCB มีใจความดังนี้ครับ

'ประกันอุบัติเหตุของท่านจะสิ้นสุดเดือน ก.ค.นี้ ต่ออายุประกัน ติดต่อสอบถามที่ ธ.ไทยพาณิชย์ทุกสาขา (#452)โทร 02-777-7777'

คือ ผมไม่เคยมีผลิตภัณฑ์ประกันชีวิต หรือประกันใดๆทั้งสิ้น ของ SCB เลย ผมมีแค่บัตรเครดิต กับ บัญชีเงินฝากกับไทยพาณิชย์เท่านั้น อีกอย่าง ATM ผมก็ใช้ใบเดียวกับบัตรเครดิต ซึ่งก็ไม่ใช่ debit+ อยู่แล้ว ผมเลยงง ว่ามันมาได้ยังไง... ถ้ายังไงอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมอะไร ส่งมาบอกหน่อยนะครับว่าอยากได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติม ผมงงมากตอนนี้

จากคุณ : cocktails and laughter
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 15:39:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com