Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ ขอความกรุณาแบงค์ต่างๆเลิกทำโฆษณา ประเภทฝากให้เราช่วยดูแลเถอะครับ +++ ติดต่อทีมงาน

จากรายการ ช่อง 9 เรื่องเงินหาย

ฟัง Sound ของ ผช ผจก.... เอก อา สอ วอ ท่าน หนึ่ง จากแบงค์ violet ได้ความคราวๆว่า

ผช กรรมการ ผู้จัดการฝ่าย Corruption แบงค์หนึ่ง กล่าวว่า เป็นเพราะว่าป้าไว้ใจผู้จัดการ (มากเกินไป ไป ไป ไป ไป ไป ไป)

ผมฟังแล้วก็จริงครับ ป้าแกหลงเชื่อใจคนง่ายไปจริง แต่อีกใจแล้วผมก็ปรี้ดแทน

ต่อไปนี้ ขอแบบนี้ได้ไหม.............

เลิกทำโฆษณา สร้างภาพจินตนาการ ปญอ  ประเภท ฝากให้เราดูแล เราเก่าแก่ เชื่อใจเรา เถอะครับ เพราะป้าคงโดนโฆษณาประเภทนี้จากแบงค์ กีฬาสีต่างๆ กล่อม จนหลงเชื่อใจผู้จัดการสาขาคุณหล่ะครับ

แล้วเวลาโฆษณา ขอให้มีคำเตือนประเภท "ห้ามเชื่อใจผู้จัดการแบงค์เราเกินวันละ 2 เวลา โปรดสังเกตคำเตือนบน Book Bank ก่อนถอนทุกครั้ง"

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Nobody knows everything
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 22:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com