Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง เกี่ยวกับบริการทางโทรศัพท์ของกสิกรไทย ติดต่อทีมงาน

***เมื่อคืนวันก่อนทำธุรกรรมผ่าน K Cyber Banking ว่าจะทำการโอนเงินผ่านอินเตอร์เน็ต หลังจากได้รหัส OTP ก็ทำการคีย์ตามที่บอก แต่มันดันเด้งว่ารหัสผมผิด ผมก็เลยลองป้อนเรื่อยๆ จนสุดท้ายมันก็ยังบอกว่าผมคีย์รหัสผิด สุดท้ายก็ล็อครหัสผมไป
  ***วันนี้ก็ล็อกอินเข้าระบบ แต่มันล็อกอินเข้าไม่ได้แล้ว ให้ติดต่อ 02-8888888 กด 03 แต่ว่า....................... ขอโทษครับ ผมโทรไป 6 ครั้งได้แล้ว แต่ว่า ระบบอัตโนมัติแจ้งว่า คู่สายเต็ม ผมรอสายแต่ละครั้ง ประมาณ 10-15 นาที
  เอ่อ...... ถ้ามันจะเต็มตลอดอย่างนี้ อย่าทำระบบนี้เลยครับ หาทางให้ผมติดต่อด้วยวิธีการอื่นได้มั๊ย เบื่อมากๆ เลยครับ กับระบบอัตโนมัติ แต่คู่สายเต็ม สรุปคือ ณ เวลานี้ ผมยังทำอะไรไม่ได้เลย เซ็งสุดๆๆๆๆ

จากคุณ : เกิดมาเม่า
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 55 10:49:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com