Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้องเรียนธนาคารไทยพาณิชย์ ฝ่ายบริการหลังการขาย(เงินกู้ซื้อบ้าน) ติดต่อทีมงาน

แจ้งเรื่องขอปรับอัตราดอกเบี้ย(เข้าเกณฑ์การผ่อนชำระประวัติดี ครบสามปีแล้ว)
และส่งเอกสารที่ธนาคารฯเรียกทั้งหมดให้ทางอีเมลย์วันที่ 14 มิ.ย.
ได้รับเมล์ตอบกลับวันเดียวกันว่าได้รับเรื่องเรียบร้อยแล้ว  อันนี้ชมครับ
แต่จากนั้นก็เงียบสนิท ไม่มีโทร อีเมลย์เลย  
พยายามติดต่อตามเบอร์โทรลงท้ายอีเมล์ของฝ่ายบริการหลังการขาย ดังนี้

ทีมบริการหลังการขาย
ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด(มหาชน) สำนักงานใหญ่
ชั้น UB, เลขที่ 9 ถ.รัชดาภิเษก แขวง/เขต จตุจักร กรุงเทพฯ 10900
Tel. : 02-544-5512-3, 5586, 5547, 5399-5400, 5540-2, 5439 และ 5360
Fax : 02-544-5913

จน 27 มิ.ย. โทรไปฟลุ้คมากมีจนท.รับสาย แจ้งรายละเอียดให้ทราบแล้วเธอเช็คให้  เห็นว่าตอนนี้งานยุ่งมาก (ทราบครับ ผมก็ยุ่งมากเหมือนกัน)
เดี๋ยวจะรีบติดต่อกลับ

จนวันนี้ผมก็ยังพยายามโทรไป วันละ เช้า สาย บ่าย  เย็นไม่โทรเพราะคงนอกเวลางานแล้ว
แต่ไม่สามารถคุยสายกับเจ้าหน้าที่ได้เลย เพราะไม่มีใครเคยรับสาย!!!

ทำยังไงดีครับ
ถ้าผมไปติดต่อเองที่รัชโยธิน จะได้ไหม แผนกที่ว่านี่ตั้งอยู่ตรงไหนครับ
ผมยินดีไปที่สนญ.เอง ถ้าจะทำให้เรื่องเดินเร็วขึ้นกว่าการรอโดยไม่รู้อนาคตอย่างนี้

จากคุณ : อะโนนิมัส
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 55 14:09:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com