Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อหุ้นให้ลูก ติดต่อทีมงาน

เก็บเงินค่าขนมที่ลูกเหลือ+เงินที่ปู่ย่ายาย... ให้ไว้เวลาเจอหลานครับ ตอนนี้ได้
สามหมื่นกว่าๆโดยผมสมทบอีกเท่านึงของทุกบาทที่เขาเก็บได้รวมก็ 60000
กว่าอยากจะซื้อหุ้นไว้ให้เค้ากะว่าจะให้เป็นของขวัญแต่งงาน
ถ้าผมไม่ตายไปเสียก่อน จะเลือกหุ้นตัวไหนดีครับ ขอสักสามตัว
ตอนนี้ลูกสาวอยู่ ป3 ขอบคุณมากครับ ส่วนตัวเองเล่นแต่หุ้น Commodities
เป็นรอบๆ ส่วนตัวมอง sauce ไว้ตัวนึง อยากได้อีกสักสองครับ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 55 23:15:37

จากคุณ : bendigo
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 55 23:10:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com