Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนคุณ K8888 อีกครั้งครับ ติดต่อทีมงาน

ขอโทษคุณ K8888 อีกครั้งที่รบกวนเวลานะคับ

คือผมอยากจะถามว่า...

ผมได้ไปซื้อของออนไลน์ผ่าน tarad.com โดยเลือกการชำระเงินเป็นบริการ Kbank smart pay น่ะคับ แต่ผมยังทำรายการไม่สำเร็จเนื่องจากเหตุอะไรไม่ทราบ บวกกับผมมีปัญหาเรื่องค่าใช้จ่ายเข้ามาผมจึงได้โทรไปขอยกเลิกการสั่งซื้อกับ tarad.com น่ะคับ ทางนั้นเค้าบอกว่าถ้ายังไม่มีการทำรายการภายใน 15 วันหลังจากซื้อแล้ว รายการจะยกเลิกไปเองคับ

ผมอยากทราบว่าเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นแล้ว ผมจะเสียเครดิตกับทาง Kbank หรือเปล่าคับ?
แล้วแบบนี้ก็จะไม่มีการหักเงินจากบัญชีของผมเพราะว่าผมยังทำรายการไม่สำเร็จใช่ไหมคับ?

ขอบคุณ คุณ K8888 ที่สละเวลามาตอบคับ ขอบคุณมากคับ

จากคุณ : Jao_Nok_Noi
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 13:23:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com