Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำหรับ คนที่โหลด data metastock จาก ASP ครับ ติดต่อทีมงาน

ไปดูหน้าเว็บแล้ว ไม่ขึ้นครับ สำหรับข้อมูลวันที่ 13/7/55
นอกจากนี้ที่ผ่านมา ยังเจอปัญหาอื่นๆเช่น ลิงค์ไปไฟล์ผิด
บางไฟล์ไม่ใช่สำหรับ metastock ก็มมี

ดังนั้นสำหรับใครที่เก็บข้อมูลจากเว็บนี้
ข้อมูลจะอยู่ที่เดิมทุกครั้งครับ คือ

http://inv5.asiaplus.co.th/web_research/app/2012/07/20120713.exe

ตรงข้างหลังคือวันที่ ที่ต้องการนั่นเอง แค่เปลี่ยนเป็นวันที่ที่ต้องการเท่านั้นเอง
หลายคนอาจเคยทำแล้ว

แต่ลองแชร์ดูครับ เผื่อคนที่ยังไม่รู้ จะได้ไม่ต้องรอ คนที่ทราบแล้วก็ข้ามไปครับ

นอกจากนี้ยังมีวิธี download ตรงจากเว็บ yahoo อีก แต่
เผอิญผมหาโปรแกรมที่มีคนเคยเขียนไว้ไม่ได้แล้ว ใครมีลองแชร์อีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 55 00:28:16

จากคุณ : :::GANTZ:::
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 00:21:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com