Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โอว์ Thai ....ไม่รู้จะพูดอะไร.......อืมมม ติดต่อทีมงาน

ณ ตอนนี้ ลูกของแม่อสังหาสุดที่ร๊ากวิ่งก็ไม่ดีใจเท่าเพ่ไทยเริ่มเดินค่ะ

ก็วันศุกร์ไปโพสว่ามีแม่ แต่ไปซื้อลูกเพิ่ม แล้วมันโดนตบลงไม่ตามแม่..เฮ้ออ

เมื่อวานมีคนมาตั้งทู้เพ่ไทย อ่านดูแล้ววว โห ข่าวร้ายท้างน้านน

วันนี้......อิอิ

คนถือเพ่ไทยเป็นงัยยคะ....รักเพ่ไทยต้องอดทน
จริงๆนู๊ไม่รักเท่าไหร่หรอกค่ะ แต่ช่วงชุลมุน....เอ๊ะ....ยังงัยย

ให้ขายราคาวีคที่แล้วว ก็ทำใจไม่ได้ค่ะ...ถือต่อค่ะ

จากคุณ : pig666
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 12:32:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com