Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีโปรแกรม หรือบริการเสริมของโบรคไหนบ้างที่มีระบบเตือนหุ้น ติดต่อทีมงาน

คืออยากได้โปรแกรม หรือบริการเสริม(จะจ่ายเงินก็ได้คะ)
เพราะมีงานประจำทำบางครั้งนั่งดูโทรศัพท์จนนาย เริ่มเคืองแระ
และรู้ตัวว่า สมาธิกับงานน้อยลง ดูไม่สมควรอย่างยิ่ง ควรปรับปรุงตัว
จึงอยากถามว่าปัจจุบันมีระบบเตือนหุ้น ขอให้มีคุณสมบัติ 3 อย่างนี้คะ
1. เตือนเมื่อหุ้นถึงจุดที่เราต้องการขาย
2. เตือนเมื่อหุ้นลงไปถึงจุดที่เราควร cut loss
3. เตือนเมื่อหุ้นที่เราสนใจ ลงไปสู่ระดับที่เราจะช้อนซื้อ
มีไหมคะ app เสียเงิน/ฟรี ก็ได้คะ หรือโบรกไหนมีบริการแบบนี้บ้างคะ
ขอบคุณคะ
ปล.เวร..จะกดแก้ไข ดันไปกดโวต

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ค. 55 08:27:45

จากคุณ : mayumijung
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 55 08:25:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com