Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หุ้นที่ชาวสินธรจับตามอง 3-9-12 ติดต่อทีมงาน

ผมใช้เวลาตัดสินใจอยู่นานว่าจะแก้ปัญหาการโพสในกระทู้นี้อย่างไรดี เพื่อให้พวกเรายอมรับความเห็นต่าง ไม่เกิดอารมณ์จนเป็นเหตุให้บาดหมางใจกัน ความจริงเรื่องทางเทคนิค ข้อมูลที่ใช้ประมวลผลคงหาได้แค่ราคาปิด เปิด สูงสุด ต่ำสุด มูลค่าการซื้อขาย แล้วจะให้แม่นยำแบบเต็มร้อยได้อย่างไร ข้อมูลสำคัญคือใครซื้อใครขายต่างหากที่เป็นอินไซด์ ซึ่งไม่มีในเทคนิค เมื่อรู้เช่นนี้หากใครแสดงความคิดเห็นทางเทคนิค ขอให้ยอมรับที่จะต้องทำนายผิดพลาดและให้อภัยกันนะครับ

หัวกระทู้คงทำให้สงสัย คือผมต้องการใช้เวลาเพื่อละลายความบาดหมางใจของพวกเรา คิดว่าหนึ่งเดือนคงไม่นานจนเกินไป เริ่มต้นกันใหม่วันที่ 3 กันยายน แบบทุกคนให้เกียรติซึ่งกันและกันนะครับ

โชคดีร่ำรวยครับ

ปล.ขออย่าได้ต่อว่าใครเป็นเหตุ อย่างน้อยเวลาหนึ่งเดือนก็ทำให้ผมปรับปรุงการนำเสนอได้ดีขึ้น หนึ่งเดือนจากนี้ผมคงไม่ได้เข้าห้องสินธร ทำให้การสื่อสารหลังไมค์ติดต่อไม่ได้ รักทุกคนนะครับ

จากคุณ : โชคดีร่ำรวย
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 14:10:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com