Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

1-2-3 เดย์เทรด [ 1 สค 55 ]{แตกประเด็นจาก I12448389} ติดต่อทีมงาน

เข้ามาเปิดกระทู้รอพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกครับ
ถ้าพี่ๆ ท่านใดแวะเวียนผ่านเข้ามา ก็เข้ามาร่วมแจมกันได้เลยนะครับ

จะคุยเรื่องการลงทุน เรื่องการบ้านการเรือน (ยกเว้นเรื่องการเมือง)
การบริหารจัดการความเป็นอยู่ทั่วไปภายในบ้าน หรืออื่นๆ
ก็สามารถคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้เลยนะครับ

...หรือก็สามารถตั้งกระทู้ได้เลย
...โดยอาจแตกประเด็นจากกระทู้เก่า และตั้งชื่อโดยเปลี่ยนแค่วันที่

...เพราะพื้นที่นี้ เป็นพื้นที่สำหรับการพูดคุยกันระหว่างพี่ๆ น้องๆ เพื่อนนักลงทุนทุกคน

............................................................................

สำหรับกระทู้นี้
ผมขออนุญาตขอพื้นที่ เพื่อใช้ในการมอบหนังสือให้กับพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิก ที่แวะเวียนเข้ามานะครับ

โดยใช้กติกาง่ายๆ

สำหรับผู้ที่โพส "ในความคิดเห็นที่ 17, 27, 37
ก็จะได้รับหนังสือ 1 เล่ม เรื่อง เทคนิควิเคราะห์หุ้น moving average

และ...ถ้าความคิดเห็น ซ้ำ ก็ให้เลือกอันดับถัดไป

คือเป็นการโพสปกติทั่วไปครับ ... เพียงแต่มีพิเศษขึ้นมา

หมายเหตุ
ซึ่งทีแรกคิดว่าจะตั้งกระทู้แยก แต่ก็เกรงว่าพี่ๆ ในกระทู้นี้จะไม่เห็นกัน
เลยขอทำอย่างนี้เลยดีกว่า ^^

ผิดตกต้องขออภัยด้วยครับ

จากคุณ : นกเพนกวินอ้วน
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 09:00:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com