Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่องหนังสือเกี่ยวกับหุ้นด้วยค่ะ...... ติดต่อทีมงาน

วันหยุดชาวสินธรไปเที่ยวไหนกันมาคะ
จขกท ไปกับแม่ หลานๆญาติๆ เพิ่งกลับมาถึงบ้านค่ะ

จัดโน่นจัดนี่เสร็จ... เข้าสินธร เจอ pm ให้ช่วยแนะนำหนังสือเกี่ยวกับหุ้น
อืมม บอกอย่างอายๆ จขกท ไม่เคยซื้ิอหนังสือหุ้นมาอ่าน

เข้า ตลท ใหม่ๆ มีเพื่อนใจดีจากสินธรคอยแนะนำ
จะสอนการดูกราฟด้วย แต่ จขกท ไม่เอาถ่าน ก็ไม่นำพา
จำได้ เข้า ตลท ใหม่ เพื่อน บอกตัวไหน จขกท ก็จะวิ่งไปซื้อตาม พร้อมรายงาน
พอตแดง ติดดงติดดอย ก็จะ้เล่าให้เพื่ินที่คอยแนะนำฟังทุกวัน
แต่เดี๋ยวนี่ ไม่ได้ทำอะไรแบบเดิมแล้วค่ะ
คือให้ทำอะไรอย่างเดิมอีก ก็ทำแบบนั้นไม่ได้อีกแล้ว
จขกท เลยชอบมาตั้งทู้เวินวู้เรื่องหุ้น โหวันนึงตั้ง 2-3ทุ้ มันมากไปป่ะ อือิ
พอดีมีเหตการนึง จขกท เลยตั้งทู้ให้น้อยลง เหลือวันละ 1 ก็พอ (แต่วันนี้จะขอสองทู้ค่ะ เย้นๆจะมาตั้งอีกทู้นึงนะ) อิอิ

สรุป อยากให้เพื่อนชาวสินธรแนะนำหนังสือเกี่ยวกีบหุ้นให้ด้วยค่ะ
มีล็อคอืนนึงที่เพิ่งเข้ามาในวงการสนใจอยากศึกษาค่ะ....
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : pig666
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 55 14:52:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com