Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของขวัญ ตัวที่พี่จะเล่นตั้งแต่กลางๆสิงหาคม 55 สั่งสกรีนมาจาก apple อเมริกา วิ่งไปหลายตัวแล้ว ติดต่อทีมงาน

ลองดูครับ safe เก็บไว้

ลองดูครับ safe เก็บไว้
เล่นทั้ง h2 q3-4 เลย
ตัวพวกนี้จะติดพอร์ตตลอด h2 พี่สังสกรีนจากเว็บ apple อเมริกาครับ พี่จะสั่งปกมาทุกไตรมาส เก็บไว้ว่าที่ผ่านๆมาแต่ละ q เราเล่นอะไรไป แล้วจะเน้นแค่ตัวพวกนี้เหมือนกรอบการเล่นครับ ไม่ให้นอกลู่นอกทาง กลัวปันใจไปหุ้นปั่น พี่จะไม่มาลงบ่อยๆนะ อันนี้ตัวอย่าง qนี้ สั่งไปตั้งแต่ต้นเดือน ได้แคส ipad ปกมาหลายวันแล้ว

ถ้าเชื่อมั่นอย่าลืมตามไป thaiviclub.com,thaivistock.com ครับ
ต้นเดือนหน้าครับ

ขึ้นกันมาเป็นแถวเลยครับ กำไรมากกว่า 20-30%ทุกตัว
บางตัวพิมพ์ไม่พอแต่เป็น warrant นะครับ ไปสุ่มๆเอาเองล่ะกัน

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 12:41:31

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 12:39:55

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 12:39:01

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 12:35:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com