Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามคุณ K8888 ครับ เรื่องบัตรเครดิต สงสัยว่าทาง Kbank กันวงเงินให้แปลกๆ งงๆ ติดต่อทีมงาน

บัตร Platinum เดิมวงเงิน 100,000 ขอเพิ่มวงเงิน ได้รับวงเงิน 170,000 บาท
บัตร Robinson วงเงิน 100,000 บาท

คำถามครับ
1.ทำไมบัตร Robinson วงเงินถึงไม่เพิ่มตามครับ
2.บัตร Robinson ผมรูดไป 72,000
  บัตร Platinum  รูดไป 29,000
  ตะกี้ไปรูดบัตร Robinson ทำไมรูดไม่ผ่านครับ

สงสัยว่าทาง Kbank คำนวณให้แปลกๆ คือ
บัตร 2 ใบ รูดรวมกันไปแล้ว 1 แสนเศษ
ทำให้บัตร Robinson รูดไม่ได้ ทั้งๆที่วงเงินส่วนบุคคลของผมคือ 170,000
แต่ถ้าจะอิงวงเงินแยกบัตร บัตร Robinson ผมก็ยังรูดไม่ถึง 1 แสน

รบกวน .....  "ช่วยดูแล" ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : biki
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 17:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com