Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้ายต้าย สาวๆของผมต้องการกำลังใจ ใครเจอแดงแดง มั้งๆที่ไม่ได้ชอบแมนยู ลิเวอร์พูล ติดต่อทีมงาน

เข้าใจนะครับ วันที่มันเขียวๆ ใครๆก็ยิ้ม ส่วนใหญ่หุ้นหลายๆตัวจะขึ้นแต่ขึ้นมากหรือขี้นน้อยแค่นั้น แต่ในวันตลาดลงนี่ซิยิ่งลงแรงๆแล้วยืนอยู่ได้หรือยังบวก พวกนี้ไม่ธรรมดา รีบหามาเป็นคู่ครองครับ

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I12580225/I12580225.html

ดูดาวคณะทั้ง 3 ของผม

scp ตัวนี้ไม่ยอมอ่อยเลย ลงมาที่ 41 เฉิดกลับ 42-43 ซะงั้น ผมรอ 38-40 เกือบได้แล้ว รอวัน set แดงจัดๆเธอคงมาหาผมเอง รักมากครับคนนี้
tmw ไม่แปลกใจอย่างที่บอกจะมายิ้มหวานที่ 60 ต้นๆ หรือสะดุดก้อนหินก็อาจมาแถว 55-60 ไม่ใช่ ไม่สวย ไม่เอ็กซ์ เธอแรงไปจาก 20 มา 69 เธอเหนื่อย ต้องพักบ้าง ต่ำ 60 ถึงเวลามองแล้วครับ
rojna,rojna-w3 แม่ลูกคู่นี้ แม่เคยวิ่งแถว 9.8-10 ลูก 5.8-6 มีเพื่อนๆเก็บไว้กลุ่มนึง วันนี้เธออ่อย มาเหล่มองเราชั่วครู่ที่ 6 บาทแล้วขึ้นไปปิด วันนี้ลงมาที่ 6.05 ยังถือว่าแข็งกว่าแม่ สะสมได้ครับ เรื่อยๆ ตัวนี้ ลูกภายใน 1 ปีไม่ถึง 2 หลักผมจะเลิกเล่นหุ้นเลย

gold-w1 อันนี้สาวเจ้ารวย รอช้างมาขอ งบไม่แจ่มไส้ในสวย ไม่ค่อยห่วง ถ้าดูประวัติจะแกว่งขึ้นทุกๆ 2 สัปดาห์ เผลอเมื่อไหร่เธอหนีเลย ระวังนะ แดงไม่มาก โกรธอะไรว่ะ ปิดที่ 4.38

วันนี้ตัวที่มากลับเป็นพวกดาวคณะเก่งกันจริง สาวๆประท้วงแดงกันใหญ่ พวกเธอปลีกตัวออกมา
cm 4.48 ยังคงทยอยสานสัมพันธ์ไว้นะครับ 4.48 +0.10
ah บอกแล้วมีคนเห็นเสน่ห์เธอ ถึงติดแคส แต่เธอก็บวกทุกวัน 20.6 + 0.6
tkt สาวเจ้าติดลมแล้ว คนจีบเยอะ 3.82 +0.14
rml บอกแล้วกำลังปตกเนื้อสาว เข้ามหาลัย รอปลายกันยา แต่ผมเริ่มจีบเธอแถวนี้แหละแมลูกคู่นี่ เดี๋ยวก็ยอมรับผม 1.6,0.5 สะสมครับ rml 1.61 -0.3 , rml-w3 0.49 -0.3
rs-w2 เธอเป็นนางงามไปแล้วถึงขั้นจะได้เลื่อนเป็นดาวมหาลัยด้วยซ้ำไป คนไม่ค่อยรู้จัก แต่ผมรู้จักเธอตั้งแต่ 2 บาทแล้ว
rs-w2 3.42 +0.24

ตัวที่แนะนำพื้นฐานดีครับ กลุ่มดาวคณะ เก็บเรื่อยๆ เพราะเพิ่งเริ่มหยิ่ง เชิดหน้าไปเรื่อยๆ
กลุ่มมหาลัย เพลียแล้วเชิดมานาน บางตัว 50-80% เดินทางมาไกล tmw ต้องพัก scp ต้องพีกบ้าง เสียดายไม่หลุด 40 กำลังรออยู่ rojna-w3 มาเลย 6-6.3 รับหมดเคยรับรอบนึง 5.8-6 แต่ขายทำกำไรไปมารับใหม่ครับ

ตัวดีๆอย่าเพิ่งขายนะครับ เดี๋ยวขายหมู ตลาดมันรอปรับฐานมาพักใหญ่ ตัวดาวๆเหล่านี้กระทบบ้าง แต่ยังคงสวย มีเสน่ห์จ้ะ
ตัวไหนถึงแนวรับสะสมนะครับ ส่วนตัวจะเริ่มเก็บ ดาวคณะหลายๆตัวช่วงมันปรับฐานครับ

ปล.วันนี้สาวๆล่อเฮียเจ็บนิดนึง ดันเล่นผิดระเบียบ เป็นเม่าหน้าโง่ ไปตามตัวที่ม่ข่าว โดนไป 2 แสนกว่า แต่อาทิตย์ที่แล้วได้ e-class มาคันเลยไม่เครียด สอนน้องๆอย่าเป็นเม่าหน้าโง่ วันนี้เป็นซะเอง โลภไปหน่อย เรารักในหลวง5

ปล.ทุกตัวที่แนะนำ เป็นแสนดี แสนสวย รวยเสน่ห์ ถ้า set พักแดงจัด เธอคงกระทบบ้างแต่ไม่มากแน่นอน เลือกมาแล้วครับ ถ้าไม่ดีไม่กล้าแนะนำ เดี๋ยวสาวๆโกรธแรงแดงจัดผมจะซวยไปด้วย  กลัวเซ็ตปรับฐานรอบนี้ตัวใหญ่ๆจะลงแรง งบตัวใหญ่ไม่ดีเลยหลายๆตัว ต้องรอมาตรการณ์ยุโรปกับ qe3 ว่ามันยังไงกันแน่

สาวๆไหนดีศึกษาเขาครับ ทั้งฐานะ พ่อแม่ (ผู้ถือหุ้น) ประวัติด่างพล้อยไหม บางครั้ง set ลงแรง เราตกใจ ขายตัวดีๆไปหมด พอมันเด้ง ดันแพงกว่าเดิม ไม่กล้าซื้อ สุดท้ายมันไปเรื่อยๆ ขายหมู เป็นเม่าหน้าโง่ซะงั้น

ปล. อย่าทำตัวแบบเดิมๆนะ ทิ้งหุ้นดีๆ หุ้นไม่ใช้สูตรคุณ หรือ นับเลขนะ 1 ไป 2 2 ไป 3 3 ไป4 ระหว่างทางต้องมีย่อบ้างปรับฐานบ้าง ไม่งั้นหุ้นทุกตัวราคาเป็นล้านไปหมดแล้ว บางคนไม่เข้าใจ ปล่อยเขาไป เป็นเม่าหน้าโง่เล่นมา 5 ปี 10 ปีไม่มีกำไร น้องสวยๆหลายตัว คบเธอไว้ 6-12 เดือน เธอจะตอบแทนคุณเหนาใจครับ

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 19:07:42

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 17:38:14

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 17:25:30

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 17:23:15

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 17:18:52

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 17:14:21

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 16:53:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com