Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจอน้องอีกคนสวยกว่าดาวมหาลัย และอีกคนจานักศึกษาบเานๆ ศัลยกรรมมามั่ง สวยเชียว น้องๆดาวคณะนะนี่ ติดต่อทีมงาน

ไปเจอน้องคนนึง ที่แท้ไม่ค่อยมาเรียน เราเจอเข้าเมื่อวันเสาร์ สวยกว่าดาวมหาลัยอีกไอหย่า ขอจีบก่อน ขอศึกษาเธอก่อนครับ ชัวร์แล้วจะมาบอกครับ ชื่อเธอ m.... ขอศึกษาเธอก่อนเบื้องต้นผ่านทั้งรูปกาย สวย เก่ง แต่พ่อแม่โหดโคตร ใครมาจีบลูกสาวนี่ไล่ยิงเลย เม่าตายเกลื่อน แต่น้องเธอยังเชิดทุกวัน สไตล์ลูกสาวเจ้าพ่อ เรียกเธอว่า ดาวคณะลูกเจ้าพ่อล่ะกัน

อีกตัวบ้านๆเลย จากนักศึกษาธรรมดา เด็กแว่น โก๊ะๆ ไปทำไรมาไม่รู้ ศัลยกรรม แต่งตัวใหม่ สวยเชียว หุ่นดี หนุ่มๆเริ่มมอง ไม่หยิ่งด้วย แต่เริ่มเชิดนิดๆ แต่ท่าทางจะเริ่มหลงตัวเอง ว่ามีคนเริ่มมอง อาจจะเชิดๆแล้วนะ กราฟหรือเส้นทางเรียนเธอก็สวยเชียว cfresh จาก 8-8.2 ที่เคยบอก กำลังจะเชิดรึเปล่า น้องๆดาวคณะแล้วนะ เป็นเดือนคณะล่ะกัน

ตัวอื่นๆ รอเว็บผมล่ะกัน ผมไล่ลำดับไว้แล้วโดยมี time ว่าตัวไหนจะมาก่อนมาหลัง สะสม น้องสวยๆที่พักเหนื่อยแดงๆกัน เดี๋ยวน้องหายเหนื่อยเชิดหน้าจะตามจีบไม่ทัน
Tmw เหนื่อยหน้าแดงเชียว ตามคลาด หนุ่มๆรอซื้อน้ำเป็นแถว สงสัยแถว 55-56 หนุ่มๆคงมาจีบกันตรึม
Scp ไม่เหนื่อยมั่งเหรอ พักก็พักนิดเดียว หน้าแดงก็แดงระรื่อน่ารักเชียว ไม่รู้จะพักถึงใจที่เฮียบอกไหม จะรอนะ
Ah เชิดเลย สวยนิทำเป็น xd แจกเงินคนอื่นยังจะเชิดต่ออีก ท่าทางพัก 19-20 สงสัยจะพักนานไหมนี่ เห็นหน้าตาไม่ค่อยจะแดงแล้วเริ่มทาหน้าทาปาก จะเชิดแล้วเหรอ ถ้าไม่หายเหนื่อยก็พักก่อน หน้าแดงๆ แถว 19.519.8 จะตามจีบนะ เอาล่ะงานนี้หนุ่มๆจะมองเธอเชิดต่อไหม

สาวๆคนอื่นจะรวมตัวกันเดินสยาม สวยหมด รวมกลุ่มกัน ก็ยิ่งเชิดซิ ไปกัน 5-6 คน งานนี้หนุ่มไหน ไม่ยอมจีบเนิ่นๆคงแห้วปล่อยเธอเชิกต่อไป อดแด.... ครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 21:18:39

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 21:16:42

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 21:15:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com