Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BLS ข้อมูลราคาปิด EOD ผิดมาสองวันแล้วใครเป็นบ้าง ติดต่อทีมงาน

ตั้งแต่เปลี่ยน SET CONNECT ผม convert ข้อมูลเข้า metastock ข้อมูลเพี้ยนไปหมดเลยครับ ราคาปิดไม่ตรงกับ streamimg pro ซักกะตัวใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ แล้วจะแก้ยังไงล่ะครับเนี่ย

ของ siamchart ข้อมูลตรงป่าวครับใครลองดูแล้วช่วยบอกทีครับ ปวดหัวมากมาย

ป.ล. metastock V11 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 55 19:38:15

จากคุณ : อุเหมะจัง
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 19:37:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com