Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ชอบศึกษาเรื่องหุ้นอะครับ เลยอยากขอFacebook พวกคนที่เค้าชอบแบ่งปันความรู้ทางด้านนี้อะครับ ใครมีบ้างมาแชร์กันครับ*** ติดต่อทีมงาน

ผมชอบอ่านเกี่ยวกับความรู้เรื่องหุ้นอะครับ
ว่าแนวคิดคนอื่นๆที่เก่งๆเป็นยังไง
เพื่อเอามาปรับปรุงอะครับ
ผมว่ามันดีกว่าไปลงเรียนแพงๆเยอะเลย
เลยอยากรบกวนเพื่อนๆชาวสินธรมาแชร์กันอะครับ
ว่ามีเฟสบุ๊คคนที่ชอบเขียนบทความเกี่ยวกับหุ้นบ้างไหม ใครบ้าง
ส่วนผมก็พอมีบ้างอะครับ
มี
เฮีย simonyens คนนี้เบอร์หนึ่งในใจผมเลย
conan trader คนนี้ออกแนวของแรง
ม้าเฉียว ดูหุ้น คนนี้ออกแนววิเคราะห์กราฟ
มาร์เอก สอนเล่นหุ้น คนนี้ก็แนวสอนดีครับ บางครั้งยกตัวอย่างหุ้น
goldfish tfex คนนี้จะเก่งtfex ซึ่งผมยังเล่นไม่เป็น
เฒ่าเต่า เม่าขึ้นเทพ คนนี้จะคอยเตือนหุ้นที่กำลังร้อนแรง
ส่วนคนอื่นๆใครพอมีเซียนเก่งๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ ^^

จากคุณ : วายุภักษ์ปักษา
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 55 20:10:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com