Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปกติความหาหุ้นกันยังไงคะ กว่าจะเจอตัวที่คิดว่าดี ติดต่อทีมงาน

มือใหม่สงสัยค่ะ  เพราะหุ้นมีเป็น 100 ตัว
เหล่าเซียนไปขุดเจอกันยังไงคะ ต้องมานั่งดูงบ ดูกราฟ กว่าจะตัดสินใจเทียบนั่นนู่นนี่

ไม่ปาเป็นเดือนหรือคะ ???

หรือว่าอ่านข่าวจากหนังสือพิมพ์แล้วเอาตะแกรงร่อนอีกที

ส่วนเม่าอย่างเราเข้ามาดูในพี่พันนี่แหล่้ะค่ะ  ตามที่ท่านๆ แนะนำแล้วเอาไปดูงบต่อ  ดูแล้วไม่ถูกใจก็ไม่ซื้อ  ก็ไม่วายต้องมาโพสถามผู้รู้อยู่ดี

หรือเลือกจากเคยเข้าตัวไหนแล้วได้กำไร  ก็เวีัยนเข้าตัวนั้นคะ

จากคุณ : usdank
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 11:34:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com