Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หุ้นที่ชาวสินธรจับตามอง 10-9-12{แตกประเด็นจาก I12618436} ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ผมจะพยายามคัดหุ้นให้ได้ตามแนวทางการเล่นของแต่ละท่านว่าชอบเสี่ยงแบบไหน ตามดูผมไปเรื่อยๆนะครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาพอใจในระดับ 75% บังเอิญเกิดการปรับระบบทำให้ข้อมูลล่าช้าและไม่สมบูรณ์..หงุดหงิดมากเลยครับ ก็เลยเพิ่มหุ้นสำหรับท่านที่ชอบแทงหวยโดยใช้ชื่อว่า"ขาใหญ่เก็บของ" ลักษณะเหมือนว่ามีใครแอบเข้ามาเก็บแต่ไม่ยอมดันขึ้นซะที เซ็ตวิ่งไปถึงไหนก็ยังทำตัวเป็นลาค่อยๆย่องเท้าไปเรื่อย...555

โชคดีร่ำรวยครับ

ปล.มีหลังไมค์มาถามผมว่าทำแบบนี้แล้วได้อะไร เห็นคำถามแบบนี้ทำให้ไม่ค่อยอยากอ่านหลังไมค์ เอาไว้ผมเบื่อเมื่อไหร่ก็ไปเองนะครับ

จากคุณ : โชคดีร่ำรวย
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 18:55:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com