Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังสงสัยกองทุน LTF ใครเก่งช่วยตอบหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I12631526/I12631526.html
จากกระทู้นี้ที่ถามไปนะครับ ผมยังสงสัยอยู่ครับ

ตกลงการขายคืนจะทำได้ต้อง ลงทุนอย่างน้อย 5 ปี ถึงจะไม่ผิดเงื่อนไข
ใช่ไหมครับ

แต่ผมงง เห็นตอนนี้บอกว่า ขายคืนได้ทุกวันไม่ใช่หรอครับ
เช่นวันนี้ ผมซื้อไป 10000 บาท ค่า NAV 10 บาทต่อหน่วย
ผมจะได้หน่วยลงทุน 1000 หน่วย แต่เผอิญพรุ่งนี้  ราคา NAV ขึ้นเป็น 11 บาท ผมต้องการขาย จะได้เงิน 11000 กำไร 1000 บาท อย่างงี้ผิดเงื่อนไขหรือป่าวครับ

มีอีกคำถามครับ ถ้าผมซื้อกองทุน SCBLT1 ครั้งแรก ครั้งต่อไปผมก็ซื้อใหม่ได้อีกหรือป่าวครับ

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : chaiwat209
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 18:42:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com