Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ค่อนข้างโหดครับ goldตัวที่น่าสนใจยังเป็น rml,tmw,scp,mdx ครับ ติดต่อทีมงาน

จากวิธีการเทค uv,gold อย่างโหด โดยกดหุ้นทั้งคู่ ซึ่งวิธีการต่อไปยากจะคาดเดา ไม่เป็นมิตร เหี้ยมครับ
Tender 1st ในราคาต่ำ book คงต้แงดูอีก 1-2 วันอาจกดให้คายของให้หมดก็ได้ สำหรับใครตามกระทู้ตัวนี้ตั้งแต่ 3 บาทต้นๆคงได้กำไรไปหลายรอบ ใครตามช่วงหลังคือ 4 บาท ถ้าปล่อยก่อนก็โชคดี ใครตามสูง ผมก็ขอแสดงความเสัยใจ และยินดีรับคำตำหนิครับ ตัวนี้ผมจีบตั้งแต่ต้น กรกฎาคม และเล่นข่าว tender เรื่อยมา ราคาก็จาก 2 ปลายๆมาเรื่อยๆครับ มีทั้งเม่าที่ได้ช่วงแรก และ เม่าที่เข้าช่วงกลางๆ ส่วนเม่าที่เข้าช่วงหลังต้นๆกันยา คงบาดเจ็บ ส่วนนึงผมเชื่อ นสพ ฉบับนึงมากเกินไปครับ กับข่าวที่ออกมาติดๆกันหลายวัน

ผมขอถอดตัวนี้ออกจากตัวเฝ้าติดตามครับ เพราะราคาไม่ได้ขึ้นกับพื้นฐาน ไม่ได้ขึ้นกับกราฟที่สวยมาก ไม่ได้ขึ้นกับข่าวหนังสือพิมพ์ แต่ขึ้นกับเจ้าสัวคนเดียวเท่านั้นที่เป็นผู้กำหนดอนาคตของ uv,gold เสียดายทั้งกราฟ โครงสร้าง ข่าว และราคา tender ที่ไม่มีใครเขาทำกันครัับ ปกติควรจะ 1.5-2 เท่าของ book ผมหวังว่านี่คือ 1st tender ครับ

ยินดีน้อมรับคำตำหนิแบบมีเหตุผลครับ สำหรับท่านที่มีกำๆรตัวนี้และออกก่อนและเก็บตั้งแต่รู้จักผมแรกๆก็ยินดีครับ

เข้าใจนะครับ ใครถือ gold คือยอมรับความเสั่ยงแล้ว ว่าเจ้าสัวจะเทคเท่าไหร่ แค่ราคาออกมามันทุเรศแค่นั้นครับ ทุเรศกับผู้ถือหุ้นทุกคนใน uv,gold ครับ ทำไปได้ครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 22:35:56

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 21:33:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com