Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หุ้นที่ชาวสินธรจับตามอง 13-9-12{แตกประเด็นจาก I12640058} ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้งานผมเยอะมาก..เวลามีน้อยจริงๆ อย่างไร..หุ้นที่แนะนำก็ไม่ได้มั่วมาแปะนะครับ ผมพยายามจะหาหุ้นที่ขาใหญ่ไม่อยากจะทุบ..ตรงขาใหญ่เก็บของ ผู้สูงอายุไม่ต้องตื่นเต้นมากเพราะถ้าพลาดก็ลงไม่มากแต่ถ้ามันวิ่งขึ้นก็คุ้มค่าเพียงแต่บางตัวอาจต้องใช้เวลานานจนน่าเบื่อทีเดียว ตอนนี้ผมถึงจุดที่เรียกว่าถ้าเกิดตูมตามแบบเซ็ตร่วงเป็นร้อยจุด พวกดาวรุ่งจะไม่มีเหลือแต่ไม่นานเค้าก็จะเกิดขึ้นมาใหม่ให้พวกท่านเตรียมเงินซื้อชุดดาวรุ่งได้เลย ส่วนลุ้นรีบาวน์..ผมว่าโอเคแต่ต้องเป็นตัวที่อยู่ใน Set100 ตย. CPF , GFPT , SSI , MILL  ,..  ซุ่มจับกระทิง CHUO , TVI , BLAND , TNPC , MINT , PTTGC ..  ดูแล้วต้องเป็นตัวที่เด่นจริงๆหรือไม่ก็อยู่ใน Set100 ช่วยกันสังเกตุเจออะไรก็สะกิดบอกผมบ้าง จะได้เป็นแนวทางพัฒนาต่อไปนะครับ

จากคุณ : โชคดีร่ำรวย
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 20:54:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com