Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เห็นแบบนี้ รู้ไหมดาวคณะ cm,ม.6 อนาคตดาวคณะเขาเป็นไง cm,uniq ติดต่อทีมงาน

ไม่โพสเยอะแหละ บอกไปเยอะแหละ

ตัวที่บอกมั้งหมด ค่อยๆดูไป ผมให้เวลากับมัน 2 ไตรมาสครับ ไปค้นกันเอาเอง ตัวไหนนะครับ โพสมากเจ้ามันจะกด เจ้ากับเสี่ยในนี้เยอะ ผมไม่กล้าหือเขาอ่ะ อยู่เงียบๆ รอทำกำไร บอกไปเยอะแล้ว

Cm จากประกาศผลประกอบการ กลางๆสิงหา ขึ้นจาก 4-4.1 มา 4.7-4.8 20% ใน 1 เดือน
Uniq จากต้นกันยายน 2.20 วันนี้ 2.7-2.8 ขึ้นมา 25-30% ใน 1 เดือน

"สิ่งที่เม่ารอไม่ได้คือเวลา แค่หุ้นนิ่งนิดนึงลบนิดหน่อย 2-3 อาทิตย์ เม่าจะคัดลอสทันที ไปหาที่ลอสกองใหม่ ลอสไปเรื่อยๆครับ"

กราฟ cm ดูกลางๆสิงหากับกลางๆกันยา 20%ต่อเดือนนะครับ

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 55 16:58:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com