Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาม pjuk เรื่องบัตรเครดิตใช้เงินค้ำ ติดต่อทีมงาน

ผมมีบัตร family plus อยู่แล้วที่วงเงิน 90000 บาท

ตอนนี้เอาฝากประจำค้ำ 100000 บาทเพื่อเอา Beyond platinum

ตอนนี้ทางธนาคารโทรมาบอกให้ไปเซ็นต์ แต่วงเงินรวมจะกลายเป็น 100000 บาททั้งหมด (ไม่ใช่ 190000 บาท ตามที่ผมคิดไว้)

กรณีนี้ผมอยากทราบว่า

1. ถ้าอีกหน่อยผมยกเลิก Beyond platinum แล้ว เอา 100000 บาทคืน ผมจะได้วงเงิน 90000 บาทคืนมาบัตรอื่นๆด้วยหรือเปล่าครับ หรือมันจะเป็นยังไง

2. ผมยังมีสิทธิ์ที่จะสมัคร Beyond แบบปกติไม๊ เพื่อจะได้ไม่ต้องใช้เงินค้ำอีก

ขอบคุณครับ

จากคุณ : follownet
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 20:44:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com