Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสถานการณ์ Banpu ผมว่าน่าจะเป็นโอกาสดีนะ ติดต่อทีมงาน

ยังไงก็ Panic แน่นอน และคงมืผลทำให้หุ้นดีๆหลายตัวปรับตาม SET ลงมา
ใครที่เคยเล็งหุ้นดีๆตัวไหนก็เตรียมกระสุนไว้ เป็นโอกาสดีที่จะลงมาให้ซื้อ
ยิ่งเป็นโอกาสพิเศษ(Panic) อย่างนี้ด้วยมีไม่บ่อยนะครับ

คนที่ถือหุ้นดีๆอยู่แล้วต้องมีสตินะครับ กรณี Banpu ก็กระทบ Banpu ส่วน
หุ้นตัวอื่นไม่ได้ไป Share ความเสียหายกับ Banpu นะครับ อีกอย่างคนที่
ขาย Banpu ออกมาบางส่วนอาจรอรับ Banpu กลับ แต่คงมีจำนวนมากที่คง
ต้องหาหุ้นดีๆตัวอื่นแทน Banpu.........มีสติครับ O^o

จากคุณ : kimmy
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 01:23:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com