Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธีเล่นหุ้นแบบง่ายๆ แต่ได้ผลดี? ติดต่อทีมงาน

อยากให้เพื่อนๆ ช่วยกันแชร์วิธี เล่นหุ้นแบบง่ายๆ แต่ได้ผลดี และสิ่งที่ควรหลีกเลี่ยงต่างๆ
เพื่อเป็นแนวทาง ในการทำกำไร และเอาตัวรอด ได้อย่างยั่งยืนในตลาดหุ้น
ผมเชื่อว่า แต่ละท่านต้องมีเคล็ดลับ สูตรเด็ด เฉพาะตัว ที่ใช้ได้ผลบ่อยๆ
กรุณาอย่าเก็บไว้เป็นความลับเลยครับ โปรดนำมาเผยแพร่ กับเพื่อนๆบ้างครับ
คิดเสียว่า ประสบการณ์ของท่าน จะเป็นประโยนช์ ต่อเพื่อนเม่า ผู้อ่อนประสบการณ์
คนอื่นๆ ด้วยครับ ผมตั้งกระทู้นี้ ก็เพื่อเป็นแนวทาง ในการลงทุน ให้กับเพื่อนๆ
หลายๆคน ในห้องนี้ ที่มักจะพลาด และบาดเจ็บกันบ่อยๆ กับการลงทุน (ผมเองก็เป็นครับ)
และผมเชื่อว่า เคล็ดลับ สูตรเด็ด ของแต่ละท่าน จะเป็นประโยนช์ ได้อย่างมากมาย มหาศาล
กับเม่ารุ่นต่อๆไปครับ ขอขอบคุณทุกท่าน อย่างมากครับผม
ปล.วิธีเล่นหุ้นแบบง่ายๆ แต่ได้ผลดี คือ เคล็ดลับ เล็กๆน้อยๆ แต่ได้ผลดีครับ

จากคุณ : Page setup
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 23:34:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com