Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเป็นเม่าหน้าโง่ เอะอ่ะก็คัท คัท คัท ติดต่อทีมงาน

ลงทุน vi 6 เดือน ครับหุ้นดีๆยังไงก็ขึ้น
หุ้นเสี่ย ยังไงก็ขึ้น ตอนนี้กำไรแล้วถัวมาเรื่อยครับ g....  หุ้นเสี่ยวิ่งทุกตัว
r....... ถัวตอนน้ำท่วมกำไรบานครับ
b........กำไรอย่างมาก
s....  เป็บซี่กำไรมากครับ
m...... กำไรงดงามครับ
u...... ขึ้นเกือบ 60%ครับ
tv....., si......กำไรบานครับ

เม่าหน้าโง่ ตกใจขายหมด เม่าหน้าโง่ เจอพวกเชียร์โง่ๆในเว็บนี้ ขายคัทหมดเสียใจด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 11:21:18

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 11:17:59

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 10:47:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com