Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนนี้ ผมจัดตั้ง......บริษัท ฟ้าสั่งมาทุบหุ้น จำกัด..... แล้วนะครับ ใครจะเข้ามาเป็นสมาชิก โพสต์ เข้ามานะครับ ติดต่อทีมงาน

เริ่มบอกรับสมาชิก นับแต่ท่านได้อ่าน โพสต์สมัครได้ด้านล่างนะครับ ทางบริษัทฯ เราจะติดต่อท่านกลับไป  ทุนจดทะเบียน 1 $USD ที่ British Virgin Islands ช่วงนี้ทาง บริษัทฯ เราจัดรางวัลสมนาคุณ 20 ท่านแรกที่สมัคร ในวันนี้

เนื่องจากมีผู้สนใจสมัครเข้าเป็นสมาชิกกับทางบริษัทฯ เป็น จำนวนมาก ทางผูับริหารขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ เราจึงขอปรับเปลี่ยนเงื่อนไข จากเดิม เป็น ปิดรับสมาชิก ในเวลา 24.00 น. ของวันที่ 25 กันยายน 2555  จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ

พอหละครับ ได้ใจจริงๆ แสดงว่าคนซุ่มเงียบในห้องนี้ เยอะมากๆ จริงๆ
ในฐานะ ผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ฟ้าสั่งมาทุบหุ้น จำกัด   ขอขอบคุณ หมู่มวลสมาชิก ที่สมัคร รู้สึกซาบซึ้ง ตื้นตัน จนบอกไม่ถูก เอ้าแล้วคนที่เข้ามา ยังไม่รู้อะไร เลย เข้ามาตามเพื่อน เห็นเพื่อนเข้า ก็เข้า ก็ยังดี

**********************เอานะครับ ห้ามซื้อกันเยอะ เอาพอสนุกๆ พรุ่งนี้ เช้า เข้า True ที่ 5.85 - 5.9 ได้นะครับ บางคนอาจได้ของถูกกว่านั้นนิดหน่อย แล้วแต่บุญ แต่วาสนา แต่ 6 บาท ไปแน่นอน ถ้าเกิดอุบัติเหตุ ห้ามขายเด็ดขาด ถ้าผิดพลาดยังไง จะรีบบอกหน้ากระดาน แต่ถ้า เหนือ 6 บาทได้ True ไม่มีแนวต้าน เพราะไม่รู้จะเช็คแนวต้านที่ไหน  ก็เลยจำเป็นต้องเอา on high เดิม คือประมาณ 6.5 นะคับ ถ้าจำไม่ผิด แต่ไม่ใช่วันสองวันนี้ ถ้าวันพหัส ยังไม่ได้ตามที่ ผอญ. บอกในวันนี้ ให้ขายออกไปครึ่งนึง แต่ไม่รู้ว่า เจ้ามันแอบเข้ามาสมัคร ด้วยหรือไม่  แต่ห้ามซื้อเยอะนะครับ ลองทดสอบดูเล่นๆ เน้นนะครับ ห้ามซื้อเยอะ หวังว่าคงคุ้มค่า นะครับ
แต่ๆ ถ้าไม่เป็นตามนี้ แล้ว ผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ฟ้าสั่งมาทุบหุ้น จำกัด   จะมีที่ยืนไหมเนี่ย ตอนนั้น ก็ ปราณีผมบ้างนะครับ ********************************

คณะผู้บริหาร บริษัท ฟ้าสั่งมาทุบหุ้น จำกัด

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 22:29:20

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 22:28:40

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 19:14:10

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 19:13:23

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 18:30:39

จากคุณ : ฟ้าสั่งมาทุบหุ้น
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 18:30:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com