Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวดหน่อยครับ ประจานความเลวของ SCB HOME LOAN ติดต่อทีมงาน

ผมได้ทำการทำเรื่อง รีไฟแนนท์ จาก SCB ไป ธนาคาร KTB โดยได้อัตราดอกเบี้ย Soft Loan โดยทาง KTB ได้อนุมัติวงเงินตั้งแต่วันที่ 1 สิงหาคม 2555 แต่ทางผมได้แจ้งเรื่องตั้งแต่วันที่ 1 สิงหาคม ทาง SCB แจ้งว่า ดำเนินการ 15 วันทำการ จนวันที่ 24 สิงหาคม 2555 ได้รับแจ้งจากทาง SCB ว่า รอ ทีม Preventive approve จนทำให้ผมเสียสิทธิ์กับทาง KTB ซึ่งทาง SCB ไม่ยอมปล่อยโฉลด ถามว่า ลูกค้าเสียทั้งสิทธิ์ เสียทั้งดอก ทางไทยพาณิชย์สำนักงานใหญ่ นิ่งดูดายมาก ผมเสียความรู้สึกกับทางไทยพาณิชย์มากกๆๆ ผมโทรตามเรื่องทุกวัน จนได้รับคำตอบเหมือนเดิม ผมเพิ่งรู้ว่าไทยพาณิชย์ทำงานเชี่ยมากๆๆ
เอาเปรียบผู้บริโภค ใครที่คิดจะกู้ไทยพาณิชย์ เลิกคิดเลยครับ ถ้าไม่อยากมีปัญหาแบบผม

ดู feedback อื่นๆ ได้จาก facebook  SCB เองเลยครับ
https://www.facebook.com/SCBHOMELOAN.TH

จากคุณ : the_blue68
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 55 10:35:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com