Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเล่นทอง ผ่านเนต ใช้ตัวแทนอะไร ขอแชร์ประสบการณ์ หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ตาม subject ครับ ผมเล่น goldspot ครับ   ใช้ Ausiris  โดยเล่นผ่าน เวป igoldspot มีได้บ้างเสียบ้าง
   เวปล้ม บ่อยครับ เสียโอกาสไปเยอะ ชอบเป็นเวลา ราคาสวิงด้วย ไม่รู้เป็นไร
   เวลาราคาเป็น USD ขึ้นหรือลง ราคาเป็น ไทยบาท ก็เหมือนโดน หน่วงๆ ไม่ยอมขึ้นลงตาม  เพราะอัตราแลกเปลี่ยน  หรือ เพราะอย่างอื่น ใครรู้บ้าง
   รบกวนแชร์ประสบการณ์ ด้วยครับ   และ ของตัวแทนเจ้าอื่น  เป็นยังไงบ้าง

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 55 21:55:30

จากคุณ : ptmember
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 20:14:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com