Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BTS IFEC และ SIRI เอาไงดีครับ สามตัวนี้กะถือยาวๆ เลย ติดต่อทีมงาน

BTS ถือยาวแน่ๆ เพราะอีกไม่กี่ปีคนคงหนีขึ้นรถไฟฟ้าหมดเพราะรถจะล้นถนนละ
IFEC หุ้นบ้าไรไม่รู้ ปันผล 10 กว่าเปอร์เซนต์ (ผมทุน 2.5 ครับ ) ตัวนี้กินปันผลอย่างเดียวน่าจัคุมละ
SIRI แค่ชื่อก็กินขาดละครับ อีกหน่อยคงขึ้นมาเป็นเบอร์หนึ่งได้
เพื่อนๆ เห็นว่าไงครับ
จริงๆ แล้วถือ Intuch อีกตัวแต่ไม่อยากพูดถึง เพราะดอยอยู่ครับ เห้ออออ แต่ไม่กลัวเพราะพื้นฐานแน่น (มั้ง)

จากคุณ : dpromsai
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 23:25:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com