Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตลาดขึ้น เทพเยอะไปหมดครับ ตลาดลงนี่ซิ ใคร vi จริง ตัวไหนลงน้อยกว่าตลาดหรือแข็ง หรือสร้าง high ได้นั่นแหละครับ ติดต่อทีมงาน

ตลาดขึ้น เทพเยอะไปหมดครับ ตลาดลงนี่ซิถึงพิสูจน์ว่า ใคร vi จริง ตัวไหนลงน้อยกว่าตลาดหรือแข็ง หรือสร้าง high ได้นั่นแหละครับ

3-4 วันที่ผ่านมามีแดงๆหลายวันแต่มีการสร้าง high ใหม่หลายๆตัว เช่น md...,rm...,tv... เท่าที่ดูกราฟทั้งหมด มีที่ควรปรับพักน้องเขาเหนื่อยแล้ววิ่งมาไกลอยู่ 2 ตัวครับ คือ tv.... วันนี้พักเยอะเล่นวิ่งไม้เดียว 5 มา 7.5 กินกระทิงแดงเข้าไปมั้ง ส่วน rm... ผมดู 1.79 กำลังสวย น้องเชิดมาจาก 1.5 มาเกือบ 2 จาก ท๊อฟฟี่ 33 เม็ด ตัวที่น่าจะหายเหนื่อยแล้ว อีกนิดเดียวคือเด็กเรียน 2-3 คนลองๆดูกราฟดีๆครับ ช่วงนี้ถ้า set ปรับฐานแรงๆ ต่างประเทศลงหนักๆ ให้หยุดซื้อหยุด day trade ห่อนนะครับ น้แงคนไหนอาการไม่ดีเป็นไข้จะมาบอก แต่ยังไม่เห็นครับ มีแค่ tv...,rm... ที่ทานยาแล้ว rm... 1.78-1.79 แล้วโดนกักต่อจะดีมาก ตัวนี้ขึ้นในกรงครับ ทุบนอกกรงเป็นงี้มานานแล้ว tv... ไม่ค่อยห่วงครับ เหมือน ofm เลย มันแปลกครับน้อง p..ม.4 ทำ new high แถมปิดสวยในรอบ 6 เดือน เมียน้อยเฮียเอง แต่อย่าไล่ราคามีเหตุผลครับพรุ่งนี้จะมาบอก น้อง b...,d.... ทานยาแล้ว ดีขึ้นแล้วรออีกนิดครับ ใครจะแดงก็แดงไปดู 2 สาวนี้ล่ะกัน

จากคุณ : jjs
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 17:47:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com