Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาเรียนถามความเห็นเชิงเทคนิค พี่kitty63 พี่โน้ต พี่soreal เสี่ยsimonyens พี่opar156 ต่อกราฟหุ้นตัวนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

ถ้าสะดวกรบกวนขอความเห็นทั้ง 5 ท่านดังต่อไปนี้ครับ

ขออนุญาตไม่เปิดชื่อนะครับ จะได้มองแบบไม่มี bias ว่าตามกราฟล้วนๆ อยากทราบว่าราคาปิดนี้

ใช่สัญญาณซื้อไหม ผมไม่แน่ใจ เนื่องจาก ดูเหมือนขึ้น แต่ดูอีกทีโวลุ่มน้อยไปหน่อย จะซื้อเพิ่มดีใหม
หรือที่ผมมีอยู่แล้วต้องทำไง  แท่งสุดท้าย เป็นเขียวทึบ ซื้อเพิ่มเลยดีหรือไม่

จริงๆผมก็ลงตัวนี้ไปเกือบหมดของเงินที่มี ตอนนี้ก็ได้กำไรหน่อยแล้ว แต่ยังลังเลว่าจะซื้อเพิ่มอีกดีใหมครับ

กราฟผมตั้งค่าไม่ค่อยเป็น ขออภัยด้วยครับ

ท่านอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยนาม ถ้ามีความเห็น เมตตาแสดงความเห็นด้วย จักขอบคุณอย่างยิ่ง

และขอกราบขอบคุณล่วงหน้าทั้ง5ท่านครับ

จากคุณ : ขอบคุณที่ตอบ
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 18:07:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com