Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ ตะลุยหุ้น กับ NOTEPERFECT 26/10/2555 +++++ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ได้ตอบกระทู้มาเรื่อยๆ ผมขอ limit การขอไว้วันล่ะ 10 ตัวพอน่ะครับ ผมจะตั้งกระทู้ให้แบบนี้ทุกวัน วันล่ะ 1 ครั้งครับ
ถ้านอกเหนือจากกระทู้ที่ผมตั้ง ผมจะไม่ไปตอบให้น่ะครับ

เพื่อความเป็นระเบียบในการตั้งกระทู้ และกลับไปใช้ระบบเดิมคือตั้ง 1 กระทู้แต่ขอ limit หุ้นไว้ 10 ตัวพอครับ และ 1 คนถามได้ 1 ตัวเท่านั้นครับ

โดยคนถามโปรดระบุระยะเวลาลุงทุนให้ด้วยครับ
ผมจะดูช่วงเวลาที่เหมาะสมให้

ตัวอย่าง เช่น
1. สอบถามคุณโน้ต เก็งกำไรหุ้น PTT ระยะเวลา 1 สัปดาห์
2. สอบถามคุณโน้ต เก็งกำไรหุ้น HOTPOT ระยะเวลา 1-2 วัน
3. สอบถามคุณโน้ต ลงทุนหุ้น MINT  ระยะเวลา 3 เดือน

หุ้นที่ขอไว้มี ดังนี้น่ะครับ

CITY PTTGC TMW THRE SE-ED TCC IFS JTS DEMCO SOLAR

แวะมาตอบให้ ช่วงเย็นๆ น่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 55 17:07:14

จากคุณ : noteperfect
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 16:52:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com